800W 3 Wave Lefis Diode Stack
Eiginleikar:
16 bars 50w á bar, alls 800W
755nm 808nm 1064nm blanda bylgjulengd
Vatnskældir lóðréttir staflar VS Series (QCW)
AuSn harður lóðmálmur samsetningartækni
Venjuleg stærð, ramminn er hægt að aðlaga af notendum
Rétthyrnd samhverf blettútgangur, hár orkuþéttleiki, auðvelt að móta
Sérhönnun fyrir Lefis háreyðingarvél
Gagnablað
Vörunr.: WC781VS800
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm/808nm/1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/bar |
| Fjöldi böra | 16 |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill |
Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~45A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~28V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0-55 gráðu |
Teikning
Viðgerðarþjónusta:
Ef þú hefur grunnsamsetningarkunnáttu geturðu pantað laserstafla okkar beint.
Ef ekki, geturðu sent handfangið til okkar, samsetningarþjónusta er ókeypis, þú þarft aðeins að greiða kostnað við laserstafla og sendingu.
maq per Qat: 800w 3 bylgju lefis díóða stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










