Lýsing
6Bars 600W Diode Laser Stack CW
Eiginleikar:
Mikill kraftur og mikil afköst
100W úttak á stöng
6 stangir, hægt er að aðlaga fjölda stanga
Tæringarvörn, tækni umbúðir með hörðu lóðmálmi
Brandnew getur einnig veitt sérsniðna lausn


Sérblað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi stanga | 6 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Vinnuferli | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~12V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Teikning
![{]]PTL2}`I@TXG5T)}IUR@4](/Content/uploads/202098745/20200710135017cb3c6a776ab348ad85bf00f00bb441a4.png)
maq per Qat: 6bars 600w díóða leysir stafla cw birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










