Lýsing
600W Diode Laser Stack
Vörulýsing
Díóða stafla (einnig kallaður díóða leysir stafla, fjöl-stangareining eða tvívídd leysir fylki) inniheldur fjölda díóða stika, sem er raðað í formi stafla.
600W díóða leysir stafla er mikið notaður til að fjarlægja hár. Við bjóðum upp á hár áreiðanleika díóða leysir lóðrétt stafla frá börum. Optískt úttaksafl er 60W á bar. Dæmigerðar bylgjulengdir eru 808nm. Fyrir utan venjulegan stafla, getum við einnig sérsniðið ýmsa stafla eftir þörfum þínum
Umsóknir:
◆ Handfang fyrir háreyðingarvél
◆ Fegurðarvélarhandfang

Upplýsingar:
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Bil til bars | 2 mm |
| Hröð ás frávik | ~38° |
| Slow Axis Divergence | ~12 gráður |
| Polarization Mode | TE |
| Slop skilvirkni | Stærra en eða jafnt og 1,0W/A |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 55~60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 11~13A |
| Rekstrarspenna Vop | 19~21V |
| Skilvirkni orkuskipta | 45~48% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig (engin þétting) | 15 ~ 30 gráður (engin þétting) |
| Geymsluhitastig (engin þétting) | 0-55 gráður (engin þétting) |
| Aðrir | |
| Kælivökvi | Síað vatn |
| Rennslishraði/bar | 3,5L~4,5L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 400kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 15 ~ 25 gráður (engin þétting) |
| Síaðar vatnsagnir | <20μm |
Hönnunarteikning:



maq per Qat: 600w díóða leysir stafla birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










