300W Diode Laser Stack
300W díóða leysir stafla er mikið notaður til að fjarlægja hár. Bylgjulengd þessa díóða leysir stafla er 808nm. 808nm bylgjulengdin býður upp á djúpt skarpskyggni í hársekkinn með háum meðalstyrk, háum endurtekningartíðni fyrir hraðvirka meðferð. 808nm hefur miðlungs melanín frásogsstig sem gerir það öruggt fyrir dekkri húðgerðir. Djúp skarpskyggni þess miðar að bungunni og perunni í hársekknum á meðan miðlungsmikil vefjadýpt gerir það tilvalið til að meðhöndla handleggi, fætur, kinnar og skegg.
Umsókn:
◆ Handfang fyrir háreyðingarvél
◆ Fegurðarvélarhandfang


Tæknilýsing:
| Optical | |
| Bylgjulengd | 808nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi stanga | 3 |
| Bil til bars | 3,4 mm |
| Hröð ás frávik | ~38° |
| Slow Axis Divergence | ~12 gráður |
| Púlsbreidd | 10-400 ms |
| Vinnuferill | 1-40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 95-100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 17-25A |
| Rekstrarspenna Vop | 5.5-6V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 40% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 30 gráður (engin þétting) |
|
Geymsluhitastig |
0-55 gráður (engin þétting) |
Aðrar gerðir eru fáanlegar eftir vali þínu, vinsamlegast hafðu samband við okkur frjálslega

maq per Qat: 300w díóða leysir stafla birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










