Lýsing
Laser Stack Bar Module QCW

Kostir:
Með skel, án skel og ný hönnun eru fáanleg
808nm eða þrefaldur bylgjulengd sameinuð valfrjáls
755nm bylgjulengd: Fyrir breiðasta úrval hárgerða og lita.
808nm bylgjulengd: Klassíska bylgjulengdin í laser háreyðingu.
1064nm bylgjulengd: Sérhæft fyrir dekkri húðgerðir.
Vinnustraumur og spenna er 50A/18V. Úttaksafl getur verið 600W.
Mikil afköst tryggja góð áhrif hraðvirkrar háreyðingar á stóru svæði
Notað til að gera við og skipta um háreyðingarvélar af mörgum tegundum, svo sem ADSS, Honkon, Sincoheren, PZ Laser, Syntech, osfrv.......
Með skel:

Án skeljar:

Ný hönnun:

Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Output Power | 600W |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslutemp. | 0-55 gráður |
Pakki Teikning

maq per Qat: laser stafla bar mát qcw birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










