Lýsing
BNT600 600W 808nm 10bars Diode Laser Stack
Eiginleikar:
10 bör 60w á bar, alls 600W
Laser flís frá Jenoptik Þýskalandi
Ábyrgð: 18 mánuðir
Fjöldi skota: engin takmörkun
Sérstök hönnun til að fjarlægja hár

Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W/bar |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Skyldahringur | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Teikning

maq per Qat: bnt600 600w 808nm 10bar díóða leysir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










