Varahlutir fyrir Palomar Vectus háreyðingarvél
Cynosure Palomar Vectus er vinsæl háreyðingarvél í Bandaríkjunum, Kanada, Brasilíu og öðrum löndum. Það mun vera mikil eftirspurn eftir að skipta um díóða leysir stafla (leysir rafhlöðu inni) eftir langa notkun.
Á líftíma lækningabúnaðarins þíns (háreyðingarvél) geta sumir hlutar glatast eða skemmst. Sérstaklega mun díóða leysir stafla eftir milljónir skota auðveldlega brenna. Þá þarftu varahluti fyrir búnaðinn þinn. Glæný tækni getur komið í stað nýs stafla í staðinn fyrir skemmdan. Eða þú getur keypt og skipt út sjálfur. Láttu's hafa samband.
kw@brandnew-china.com
Við gerum alltaf okkar besta til að snúa aftur til þín eins fljótt og auðið er.
Eiginleikar:
Macro rás, auðveldlega vatnsgæði.
Jenoptic leysir flís sem tryggir langan líftíma
Fljótur afgreiðslutími í kringum eina viku


Gagnablað:
Vörunr.: WC808VS2400
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W/bar |
| Fjöldi stanga | 24 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Vinnuferli | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 25A |
| Rekstrarspenna Vop | 45V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Vinnuskilyrði á bar

Teikning
![(DUZWOO%FH6(%AG$QL8H]27](/Content/uploads/202098745/2020060313481591ea3354d23a474f86609bb50ece5d22.png)


maq per Qat: varahlutir fyrir Palomar Vectus leysir birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










