Hárhreinsun Laser Stack
Eiginleikar:
Sérstök hönnun fyrir Cynosure/PalomarVectus, Alma Soprano, Lumenis Lightsheer
og flestar kínverskar háreyðingarvélar, svo sem ADSS, Apolo, Sincoheren o.s.frv.
Líftími yfir 50 milljónir skota og 1,5 ára ábyrgð.
Innflutt leysistöng frá Coherence/Jenoptik
Ausu lóðun tryggir mikla áreiðanleika
Mikil afköst tryggja góð áhrif hraðvirkrar háreyðingar á stóru svæði
Viðgerðarþjónusta:
Ef þú hefur grunnsamsetningarkunnáttu geturðu pantað laserstafla okkar beint.
Ef ekki, geturðu sent handfangið til okkar, samsetning er ókeypis, þú þarft aðeins að greiða kostnað við laserstafla og sendingu.

Gagnablað um heita vöru, vinsamlegast hafðu samband við okkur til að fá upplýsingar um aðrar gerðir(info@brandnew-china.com)
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/60W |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Vinnuferli | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A/60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Pakki Teikning

maq per Qat: hár flutningur leysir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










