Lýsing
Focuslight Laser Stack Module með 5Bars
Eiginleikar:
Örrás, 100w á stöng
Focus Light laser díóða stafla 3bar 4bar 5bar valfrjálst
Einstök gullhúðunartækni með miklum áreiðanleika og stöðugleika
Sérhver stafli verður fullprófaður og hafði 8 klst brennslupróf.
Gæðaábyrgð er 18 mánuðir. Fjöldi skota:>30milljónir.





Sérblað
Vörunr.: WC808VS500
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi stanga | 5 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Vinnuferli | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~12V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Teikning
![{]]PTL2}`I@TXG5T)}IUR@4](/Content/uploads/202098745/20200710135017cb3c6a776ab348ad85bf00f00bb441a4.png)
maq per Qat: focuslight laser stafla mát með 5bars birgjum, framleiðendum Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










