Triple Wave Diode Laser Module
Eiginleikar:
þrefaldar bylgjulengdir, besti árangur fyrir allar húðgerðir og allar hárgerðir755nm býður upp á öflugri orkuupptöku frá melanín litningnum, sem gerir það tilvalið fyrir ljós?litað og þunnt hár. Það miðar á bunguna á hársekknum og er sérstaklega áhrifaríkt fyrir yfirborðslega innfellt hár
808nm er klassísk bylgjulengd í leysi háreyðingu, 808nm bylgjulengdin, býður upp á djúpt skarpskyggni í hársekkinn með háum meðalstyrk, hentugur fyrir flestar húðgerðir og hárgerðir
1064nm bylgjulengd einkennist af lægri frásog melaníns, sem gerir það að einbeittri lausn fyrir dekkri húðgerðir. Á sama tíma býður 1064nm dýpstu inndælingu hársekksins


Gagnablað
Vörunr.: WC781VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm, 808nm, 1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/60W |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Vinnuferli | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A/60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Pakki Teikning

maq per Qat: þrefalda bylgju díóða leysir mát birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










