Beauty Machine Parts Diode Laser Stack
Þessar þéttu ramma lóðréttu staflaeiningar eru byggðar með afkastamiklum leysidíóðastöngum til að veita einstaklega fyrirferðarlítinn uppsprettu mjög sterks ljóss allt að 600W. Hægt er að pakka saman 10 stafanlegum leysistöngum af 60W til að veita sveigjanleika í mát til að passa við krefjandi umsóknarþörf. Þessar staflaeiningar eru virkan vatnskældar til að gera lítið hitauppstreymi og mikið afköst afl án þess að fórna líftíma.
Sérsniðnar umbúðir, stillingar eða bylgjulengdir eru einnig fáanlegar sé þess óskað.
Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Output Power | 600W |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill |
Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslutemp. | 0-55 gráðu |
Teikning:
maq per Qat: fegurð vél hlutar díóða leysir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










