Lýsing
400mw 635nm 638nm Trefjar díóða leysir eining
Lykil atriði:
638nm Miðbylgjulengd
Trefjatengdur coaxial pakki
400mw CW ljósleiðaraafl
FC / PC staðaltengi

Specification:
Vörunúmer: FC638DL400
| Ljósleiðandi | |
| Bylgjulengd miðju | 638 ± 10nm |
| Úttakafl | 400mW |
| Vinnuaðferð | CW |
| Litrófsbreidd FWHM | < 6nm |
| Halla skilvirkni | 0.7W/A |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Ljósop ljósleiðara | 0.22NA |
| Trefja tengi | FC / PC |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 0.8A |
| Þröskuldur Núverandi | 0.2A |
| Rekstrarspenna Vop | 2.2V |
| Varma | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | -20-70℃ |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | < 0,1 nm / ℃ |
Teikning:

maq per Qat: 400mw 635nm 638nm trefjar díóða leysir mát birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










