Lýsing
5W 2100nm trefjatengdur díóða leysir
Fljótlegar upplýsingar:
1940nm er í boði
fjölhams geislasnið
Mikil tenging skilvirkni
Sérsniðið valfrjálst úttaksafl og bylgjulengd
mikil slop skilvirkni, hár stöðugleiki, lítill straumur, fullkomin geisla gæði
Gæðatrygging:
Verksmiðjuinnbrennsla prófuð í 48 klukkustundir.
Eins árs ábyrgð á framleiðslu og efni eftir móttöku vara.

Gagnablað:
Vörunr.: FC2100DL5
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 2100nm |
| Output Power | 5W |
| Litrófsbreidd | ≤6nm |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Lengd trefja | 1m |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | FC/APC |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ≤12A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ≤0.9A |
| Rekstrarspenna Vop | ≤2.2V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~48% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15~55℃ |
| Geymslu hiti | -30~70℃ |
Stærðarteikning:

maq per Qat: 5w 2100nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










