Lýsing
140mw 650nm trefjatengdur díóða leysir
Lykil atriði:
Mikill úttaksstyrkur / birta Mikil skilvirkni
Sérsniðnar umbúðir í boði Sérsniðnar bylgjulengdir í boði
Umsóknir:
Læknisfræði, litrófsgreining, rannsóknir

Tæknilýsing:
Vörunr.: FC650DL140
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 650±10nm |
| Output Power | 140mW |
| Vinnuhamur | CW |
| Spectral Width FWHM | <6nm |
| Skilvirkni halla | 0.8W/A |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | FC/PC |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 0.3A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.1A |
| Rekstrarspenna Vop | 2.4V |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | -20-70℃ |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | <0,1nm/℃ |
Teikning:

maq per Qat: 140mw 650nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










