Lýsing
1W 1940nm trefjatengdur díóða leysir
Vörulýsing
Trefjaþúlíum leysir gefa aðallega frá sér leysir með bylgjulengd 1940nm. Vegna þess að bylgjulengd leysiranna sem þeir gefa frá sér er nálægt orkuupptöku hámarki vatns, geta þeir framleitt árangursríka uppgufun vefja, skurð, storknun og blóðmyndun. Þeir hafa einnig einkenni lítillar ljósdýptar og lítillar hitauppstreymis. Stöðug-bylgjutrefjaþúlíum leysir eru aðallega notaðir við skurðaðgerðir á blöðruhálskirtli og eru mikið notaðir í klínískri starfsemi
Helstu eiginleikar:
2100nm er í boði
C-Færingarpakki er fáanlegur
Allt að 10W

Sérstakur blað
Vörunr.: FC1940DL1
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 1940nm |
| Output Power | 1W |
| Spectral Width FWHM | Minna en eða jafnt og 6nm |
| >90% Orka | 0,17NA |
| Skilvirkni halla | 0.9W/A |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | >30 mm |
| Þvermál trefjakjarna/klæðningar/stuðpúða | 105um/125um/250um |
| Lengd trefja | 1m |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | FC/APC |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | Minna en eða jafnt og 12A |
| Þröskuldur núverandi Ith | Minna en eða jafnt og 0,9A |
| Rekstrarspenna Vop | Minna en eða jafnt og 2,2V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~48% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | -0,3nm/gráðu |
Pakki Teikning

maq per Qat: 1w 1940nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










