Lýsing
Margbylgjulengd 450nm 635nm 808nm 980nm LD
Fljótlegar upplýsingar:
Margvíslegar bylgjulengdir við 450nm, 635nm, 808nm, 980nm
Úttaksafl frá 600mW til 25W
Losanleg trefjar: 200um/0.22NA/1m/SMA
Tilvalið fyrir notkun í læknisfræði

Gagnablað:
Vörunr.: FC4689DL45
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðbylgjulengd λ | 450nm±10nm |
| Output Power | 5W |
| Rekstrarstraumur Iop | 3A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.3A |
| Rekstrarspenna Vop | 10V |
| Miðbylgjulengd λ | 635nm±10nm |
| Output Power | 0.6W |
| Rekstrarstraumur Iop | 0.8A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.2A |
| Rekstrarspenna Vop | 5.2V |
| Miðbylgjulengd λ | 808nm±10nm |
| Output Power | 25W |
| Rekstrarstraumur Iop | 9A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.8A |
| Rekstrarspenna Vop | 8V |
| Miðbylgjulengd λ | 980nm±10nm |
| Output Power | 15W |
| Rekstrarstraumur Iop | 13.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1A |
| Rekstrarspenna Vop | 4V |
| Trefjar | 200um/0,22NA/1m/SMA |
| Hitauppstreymi | |
| Hitastór ((K Ω)/β(25℃)) | 10±3%/3477 |
| PD | 10μA |
| Vinnuhitastig | 15~35℃ |
| Geymslu hiti | -20~70℃ |
Stærðarteikning:

maq per Qat: fjölbylgjulengd 450nm 635nm 808nm 980nm ld birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










