1W 638nm trefjatengd leysidíóða með TEC, PD, hitari

Vörulýsing
1W 638nm trefjatengd leysidíóða er mikið notuð á mörgum sviðum, þar á meðal flúrljómunarmyndgreiningu, flæðismælum, sjónskífumlestrar- og ritunarkerfum, strikamerkjalesara, röðunarmerkjum, lækninga- og heilsubúnaði, greindri framleiðslu, her- og lögregluöryggi, iðnaðaruppgötvun, læknisfegurð, borgarlýsingu, sviðsframmistöðu osfrv.
Í flúrljómunarmyndatöku og frumuflæðismælum veita 638nm leysir mikilvæg tæki til nákvæmrar frumugreiningar og líffræðilegrar uppgötvunar vegna þröngrar línubreiddar og stöðugrar frammistöðu.
Í lækninga- og heilsubúnaði bætir notkun 638nm leysira nákvæmni og skilvirkni meðferðar, sérstaklega á sviði hólógrafískrar geymslu, líffræðilegrar uppgötvunar og samfókussmásjár, og kostnaðar-hagkvæmni hennar er afar mikil.
Gagnablað:
Vörunr.: FC638DL1
Vöruheiti: 1W 638nm trefjatengdur díóða leysir
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 638±10nm |
| Output Power | 1W |
| Vinnuhamur | CW |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | ~60 mm |
| Lengd trefja | 2m |
| Trefjakjarni | 105um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | SMA905/FC |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 0.8A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.2A |
| Rekstrarspenna Vop | 17V |
| TEC | |
| Rekstrarstraumur lop | 6A |
| Rekstrarspenna Vop | 19.6V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | 0,3nm/gráðu |
maq per Qat: 1w 638nm trefjatengd leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










