High Power 808nm Diode Laser Stack
Eiginleikar:
Hár leysir framleiðsla máttur
High Power 808nm Diode Laser Stack eykur verulega afl leysis með því að sameina geisla margra leysieininga í einn geisla. Þessi tækni notar spegla til að sameina geislana sem gefa frá sér mismunandi flís í sömu átt og lokastöðu fyrir úttak, þannig að þegar allir geislarnir eru sameinaðir í einn geisla haldast gæði geislans í hraðásstefnunni óbreytt, en mörgum geislunum í hæga ásstefnunni er þétt raðað. , eykur sjónbreytuvöruna í hæga ásstefnunni og eykur þar með leysirúttaksaflið
Mikil leysir birta
Með bylgjulengdasamsetningu tækni eru leysigeislar af mismunandi bylgjulengdum sameinaðir í eina sjónleið, sem breytir ekki aðeins gæðum geislans, heldur tvöfaldar einnig úttaksaflið og eykur þar með birtustig leysisins til muna. Þessi tækni er náð með bylgjulengdarsamsetningum eins og bandpass eða há-pass og lágt-pass sem myndast með húðun, sem tryggir stöðugleika geislagæðinna og bætir birtustig.

Gagnablað
Vörunr.: WC808VS1600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Output Power | 1600W |
| Fjöldi böra | 32 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 50A |
| Þröskuldur núverandi | 10A |
| Rekstrarspenna | 57V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Pakki Teikning
![product-1-1 {~RS}]RKX1~QO$VMO]3S5M2](https://www.brandnewdiode.com/Content/uploads/202198745/2021112615250877d8fc3cbc0843d9975fab4f80d1110d.png)
maq per Qat: High Power 808nm Diode Laser Stack birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










