High Power þrefaldur bylgjulengd díóða Laser Stack
Heildarúttaksafl 960W (755nm: 3bar, 60W á bar, 180W; 808nm: 10bar, 60W á bar, 600W; 1064nm:3bars, 60W á bar, 180W)
Gæðaábyrgð: 18 mánuðir
Fjöldi skota: 20 milljónir
![]() | ![]() |
Tæknilýsing:
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm/808nm/1064nm |
| Output Power | 60W/bar |
| Fjöldi stanga | 16 |
| Vinnuhamur | QCW |
| Skilvirkni halla | ≥1.0W/A |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 13A |
| Rekstrarspenna Vop | 27V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~45% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
| Aðrir | |
| Kælivökvi | Síað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4,0L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 0,4~0,5MPa |
| Vatnshiti | 23~27℃ |
| Síaðar vatnsagnir | 20μm |
Af hverju að velja okkur:
Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar (info@brandnew-china.com)
Pöntunarferli:
1. Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar með tölvupósti
2. Við sendum PI til þín til greiðslu, greiðslutími er T/T eða Western Union
3. Þegar greiðsla hefur verið gerð, munum við raða framleiðslu
4. Afhendingartími er 1-4 vikur fer eftir mismunandi pöntunarmagni og beiðni.
5. Eftir afhendingu munum við senda þér DHL UPS FedEx TNT mælingar nr.
maq per Qat: birgjar með háa krafti þrefaldrar bylgjulengdar díóða leysir stafla, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












