Lýsing
Eos Ice Premium Three Waves Diode Laser Stack
lykilatriði:
- Með fjölbylgjulengdaaðgerð er hægt að nota það fyrir ýmsar húðmeðferðir.
- Tíu nákvæmnisjafnaðar leysistangir tryggja jafna og skilvirka orkudreifingu.
- Bætt meðferðaráhrif og öryggi.
- Mikil afköst, áreiðanleiki og fjölbreytt úrval af meðferðarniðurstöðum.
umsókn:
- snyrtivörur

- Laser díóða staflan býður upp á púlsbreidd 400ms og vinnulotu sem er minna en eða jafnt og 40%, sem gerir nákvæma stjórn á leysigeisluninni.
- FWHM (Full Width at Half Maximum) 38/12Deg eykur enn frekar nákvæmni og skilvirkni meðferðanna.
- Vinnuhamur: QCW
Gagnablað
Vörunúmer:WC781VS1000
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 755/808/1064nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Output Power | 1000W |
| Fjöldi Bar | 10 |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Púlsbreidd | 400 ms |
| Skyldahringur | Minna en eða jafnt og 40% |
| FWHM | 38/12° |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Lth | 18A |
| Rekstrarspenna Vop | 20V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráðu |
| Kælivökvi |
Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 350~500kPa |
| Síaðar vatnsagnir | <20um |
Teikning:

maq per Qat: eos ice premium þriggja bylgjur díóða leysir stafla birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










