755nm, 808nm og 1064nm bylgjulengdirnar eru hannaðar fyrir nákvæmar háreyðingar. Með 1200W af úttaksafli og 12 geislum skilar það skilvirkum, orkumiklum afköstum. Sérsniðin púlsbreidd og tíðnistillingar díóðunnar tryggja bestu meðferðarárangur fyrir allar húðgerðir og háráferð. Öflug hitastjórnun, þar á meðal sérstakt vinnsluhitasvið og áhrifaríkt kælikerfi, tryggir áreiðanleika og langlífi, sem gerir það að kjörnum íhlut fyrir háreyðingarlausnir af fagmennsku.
Þetta er kjörinn kostur fyrir háreyðingu. Hver bylgjulengd miðar að mismunandi hárgerðum og húðdýpt.
755nm bylgjulengdin er hentug fyrir fínt og ljóst hár.
808nm bylgjulengdin hefur miðlungs dýpt og hentar flestum hárgerðum, en 1064nm bylgjulengdin hefur dýpri skarpskyggni.
1064nm bylgjulengdin veitir dýpri skarpskyggni og er tilvalin fyrir dekkri húðlit og inngróin hár.
Margbylgjulengda leysir:Þrjár miðbylgjulengdir (755nm, 808nm og 1064nm), sem ná yfir úrval af hárgerðum og húðlitum fyrir alhliða og árangursríka háreyðingu.
Mikill kraftur og nákvæmnisstýring:Hátt úttaksafl 1200W, púlsbreidd 40ms og tíðni 1Hz bjóða ennfremur upp á nákvæma meðferðarstýringu.
Bjartsýni geislaeiginleika:Hröð ás frávik upp á 38 gráður og hægur ás frávik upp á 12 gráður gefa til kynna fókusinn og vel stýrðan leysigeisla.
Dagsetningarblað
Vörunr.: WC781T1200
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm 808nm 1064nm±10nm |
| Output Power | 1200W |
| Vinnuhamur | QCW |
| Fjöldi stanga | 12 |
| FWHM | 38/12° |
| Púlsbreidd | 40 ms |
| Tíðni | 1Hz |
| Rafmagns | |
| Þröskuldur núverandi Lth | 25A |
| Rekstrarstraumur Lop | 100A |
| Rekstrarspenna Vop | 24V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráðu |
| Kælivökvi | Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 350~500kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 23~27 gráður |
| Sía vatnsagnir | <20um |
Teikning:
maq per Qat: þriggja bylgjur díóða leysir sópran ís platínu birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










