High Power Diode Laser Bars Stack
yfirlit
Fljótlegar upplýsingar
>Díóða laser bar frá Þýskalandi
>líftími: yfir 10000 klukkustundir
>Dæmigerðar bylgjulengdir eru 755nm, 808nm, 1060nm (aðrar sé þess óskað)
>Sérstök hönnun fyrir díóða laser háreyðingarvél
Kostir:
>Langur líftími
>AuSn Bonding
>Mikill kraftur
>Langur geymslutími
>Lágt bros
>línuróf
Gagnablað:
Vörunr.: WC808VS800
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/bar |
| Fjöldi stanga | 16 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~45A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~28V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Teikning

Algengar spurningar:
Hvaða öryggisráðstafanir ætti að gera þegar unnið er með háreyðingar laser díóða stafla?
Öryggisráðstafanir fela í sér að nota viðeigandi hlífðargleraugu, fylgja öryggisleiðbeiningum um leysir og innleiða læsingarkerfi til að koma í veg fyrir váhrif af slysni.
maq per Qat: hár máttur díóða leysir bars stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










