500W Diode Laser Bars Stack

Vörulýsing
1. Langur líftími:
Þýskaland flutti inn leysistöng, áætlaður líftími 10000 klukkustundir, 808nm 500w leysieiningin notar nýjustu Ausn festingartæknina okkar
2. Sparaðu peninga:
Þar sem við erum verksmiðju fyrir leysieiningu, er verð díóða leysir mát okkar samkeppnishæfara en önnur fegurðarvélaverksmiðja og viðskiptafyrirtæki.
3.All tækniaðstoð í boði.
Við erum aðal í díóða leysir uppsetningu, hugbúnaði, varahlutum yfir 8 ár. Öll tækni um leysidíóða er þér opin.
4. Compact hönnun:
Lóðrétt stöflun gerir ráð fyrir þéttara fyrirkomulagi leysidíóða, sem gerir meiri aflþéttleika kleift í minna rými.
Forskrift
Vörunúmer: WC808VS500
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 13A |
| Rekstrarspenna Vop | 20V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Pakki Teikning

maq per Qat: 500w díóða leysirstangir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










