Lýsing
Kína Laser Diode Varahlutir, 808nm 10Bars Macro Channel Diode Laser Lóðrétt stafla með USA börum fyrir háreyðingar fegurðarvél.
Glæný tækni notar innfluttan flís frá Bandaríkjunum og japönsku hitaveituefni, síðan fest í eigin rannsóknarstofu.
Þannig að gæði okkar verða að vera efst á markaðnum.
Ábyrgð er 18 mánuðir, engin takmörkun á skotum.
Venjulega notum við 6 bars eða 10 bars laser stafla, forskrift eins og hér að neðan:
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±15nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Bil til bars | 2 mm |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Polarization Mode | TE |
| Skilvirkni halla | ≥1.0W/A |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Skyldahringur | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 55A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 12A |
| Rekstrarspenna Vop | 21V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Rannsóknarstofan okkar.

Af hverju að velja okkur hefur áreiðanleg viðskipti?

Hafðu samband núna fyrir gott samtal.

maq per Qat: varahlutir díóða leysir bars stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










