Lýsing
808nm Diode Laser Stack fyrir Palomar Vectus
Eiginleikar:
- Samsett með hörðu lóðmálmi og stækkunarsamhæfðum efnum
- Síað (ekki DI) vatnskælt
- Sérstaklega hannað fyrir stóra bletta háreyðingarvél Palomar Vectus.
- Fjölbylgjulengdarstillingar í boði


Gagnablað
Vörunr.: WC808VS2200
Vöruheiti: Diode Laser Stack fyrir Vectus HP
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±15nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W/bar |
| Fjöldi böra | 22 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 25A |
| Rekstrarspenna Vop | 42V |
| Skilvirkni orkuskipta | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0-55 gráðu |
| Aðrir | |
| Kælivökvi | Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4~6L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 350~500kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 23~27 gráður |
| Síaðar vatnsagnir | <> |
Vinnuskilyrði á bar

Teikning


Hafðu samband við okkur fyrir frekari upplýsingar:
info@brandnew-china.com
plús 86 18158400345
maq per Qat: 808nm díóða leysir stafla fyrir Palomar Vectus birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










