Lýsing
Hárhreinsun 808nm Diode Laser Bar
Eiginleikar:
50W/60W/100W á stöng, að eigin vali
Heildarúttaksafl getur verið 300W, 500W, 600W, 800W, 1000W ...
Þreföld bylgjulengd: 755nm+808nm+1064nm er fáanleg
Laser flís frá Jenoptik Þýskalandi
Ábyrgð: 18 mánuðir
Fjöldi skota: engin takmörkun
Sérstök hönnun til að fjarlægja hár

Án skeljar er fáanlegur
Gagnablað
Vörunr.: WC808VS500
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/bar |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Skyldahringur | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Teikning

maq per Qat: háreyðing 808nm díóða laser bar birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










