Lýsing
300w 500w 808nm díóða leysir til að fjarlægja ilooda hár
Eiginleikar:
Díóða laser bar frá Þýskalandi
Yfir 20 milljón skot
Örrásartækni, vatnsrás í þunnum Cooper hitaskáp þar sem þykkt er aðeins 1,5 mm. Díóða leysistöng er hægt að kæla strax með vatni sem getur tryggt langan líftíma.
Gagnablað:
Vörunúmer: MC808DL500
Vöruheiti: 500W 808nm Diode Laser Stack
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 500W |
| Vinnuhamur | CW |
| Vatnsrás | Örrás |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi böra | 5 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | ~38° |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | ~12 gráður |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 95~110A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 18~20A |
| Rekstrarspenna Vop | 10.8-12V |
| Skilvirkni orkuskipta | 45~48 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0-55 gráðu |
Teikning:

maq per Qat: dilas 808nm díóða leysir fyrir ilooda birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










