1064nm trefjatengingar leysidíóður
1064nm trefjatengingar leysidíóða er náð með því að umbreyta ósamhverfu geisluninni frá leysidíóða flísinni í úttakstrefjar með litlum kjarnaþvermáli með því að nota sérstaka örsjónafræði. Skoðunaraðferðir á öllum sviðum koma til með að tryggja hverja vöru áreiðanleika og stöðugleika
Sérsniðin útgáfa og kerfi hönnuð fyrir mismunandi trefjar eru fáanleg.


Kostir
Ljósið sem kemur út úr trefjunum hefur hringlaga og einsleitan styrkleikasnið.
Það gerir leysidíóðum og hitakössum kleift að vera staðsett fjarlægt þaðan sem leysirljósið er notað.
Auðvelt er að skipta um gallaða trefja-tengda díóða leysira án þess að breyta röðun tækisins þar sem ljósið er notað.
Auðvelt er að sameina trefja-tengd tæki við aðra-ljósleiðaraíhluti.
| Laser geisla | |
| Miðja bylgjulengd λ | 1064nm ±5nm |
| Output Power | 10W |
| Rekstrarstraumur Iop | 8.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.7A |
| Rekstrarspenna Vop | 3V |
| Trefjar | |
| Þvermál buffer | 320um |
| Þvermál trefjaklæðningar | 220um |
| Þvermál trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | FC/SMA905/ST |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15 ~ 55 gráður |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | -0,3nm/gráðu |
| Hitastig blýlóðunar, hámark 10 sek | 250 gráður |
maq per Qat: 1064nm trefjartengi leysir díóða birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










