20W 808nm 105um trefjatengd leysidíóða
Trefjatengingar leysidíóða er náð með því að umbreyta ósamhverfu geisluninni frá leysidíóða flísinni í úttakstrefjar með litlum kjarnaþvermáli með því að nota sérstaka örsjónafræði. Skoðunaraðferðir á öllum sviðum koma til með að tryggja hverja vöru áreiðanleika og stöðugleika. Ýmsar bylgjulengdir úttaksafls eru fáanlegar fyrir þig að velja úr
Umsókn:
Fiber Laser Pumping Source
Soild-ástand leysisdælugjafa
Beinn hálfleiðara leysir

Gagnablað:
Vörunr.: FC808DL20
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808±5nm |
| Output Power | 20W |
| Spectral Width FWHM | 5nm |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | >60 mm |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefjakjarna | 105um |
| Trefja tengi | FC/SMA905/ST |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 9.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1.2A |
| Rekstrarspenna Vop | 5.6V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
Algengar spurningar:
Gætirðu gert OEM (hanna og framleiða leysir fyrir viðskiptavini)?
Já, við höfum faglegt R&D teymi þar á meðal hugbúnað, vélbúnað, rafeindatækni og þrívíddardeild hönnuða og höfum næga getu til að framleiða leysir alveg í samræmi við kröfur viðskiptavinarins.
Hvað er pakki?
Upprunalegur öskjupakki. Eða sem kröfur viðskiptavina.
maq per Qat: 20w 808nm 105um trefjatengd leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










