2W 808nm trefjatengd leysidíóða
2W 808nm trefjatengd leysidíóða með kjarnaþvermál 105um hefur sýnt marga kosti í sérstökum forritum. Í fyrsta lagi hefur það mikla leysiraflsflutningsgetu og er hentugur fyrir há-aflflutningssvið eins og leysisending, leysitengi, leysisuðu og leysiskurð. Að auki hefur þessi trefja-tengda leysidíóða einnig góðan sveigjanleika og mikinn styrk. Hann er gerður úr kvarsefni með miklum -hreinleika og hefur framúrskarandi eiginleika eins og lítið flutningstap og mikla flutningsgetu. Þessir eiginleikar gera það að verkum að það er mikið notað í{10}}miklum orkuflutningssviðum eins og leysigeislameðferð, litrófsskynjun, lýsingu og skynjara
Vinnuregla:
Laser díóður vinna á grundvelli margs konar hálfleiðara samsettra efna (eins og GaAs, InP, osfrv.) til að breyta raforku í leysiraflið. Með trefjatengingu er hægt að senda leysir á skilvirkan hátt á nauðsynlegan stað.

Teikning:

Tæknilýsing:
Vörunr.: FC808DL2
Vöruheiti: 2W 808nm trefjatengdur díóða leysir
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 2W |
| Spectral Width FWHM | Minna en eða jafnt og 6nm |
| TYP NA (90% orka) | 0,15NA |
| Skilvirkni halla | Stærra en eða jafnt og 0,95W/A |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | 30 mm |
| Þvermál buffer | 250um |
| Þvermál trefjakjarna | 105um |
| Þvermál trefjaklæðningar | 125um |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 3.5A |
| Þröskuldur núverandi | ~0.2A |
| Rekstrarspenna | <2.0V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | -0,30nm/gráðu |
maq per Qat: 2w 808nm trefjatengd leysirdíóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










