Lýsing
10W 1064nm Fiber Laser Diode með Aiming Beam
Eiginleikar:
10W úttaksafl
1064nm bylgjulengd
Venjuleg trefjatenging fyrir 200μm/
0.22NA
Valmöguleikar viðskiptavina:
Rauður miðgeisli
Thermistor
Power PD
Trefjaskynjari
Umsóknir:
Tannlæknir
Húðlækningar
Meðferðarfræðilegt
Sérstakur blað:
Vörunr.: FC1064DL10
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðja bylgjulengd λ | 1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±20nm |
| Output Power | 10W |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 7A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1A |
| Rekstrarspenna Vop | 3V |
| Aiming Beam | 635nm/2mW |
| Trefjar | |
| Þvermál trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Hitauppstreymi | |
| Test Temp. | 25 gráður |
| Geymslutemp. | -20-70 gráðu |
| Bylgjuhiti. Stuðull | -0.34nm/ gráðu |
Teikning

maq per Qat: 10w 1064nm trefjar leysir díóða með miða geisla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










