Lýsing
20W 1064nm trefjatengd leysidíóða með PD hitari
Fjölvirkni:
Rauður miðunargeisli (Bylgjulengd 635±10nm; úttaksstyrkur 2mW)
PD(Núverandi 300~3000uA)
Thermistor((K Ω)/ (25 gráður) 10±3 prósent /3477
Tæknilýsing:
Vörunr.: FC1064DL20
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðja bylgjulengd λ | 1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±20nm |
| Output Power | 20W |
| Spectral Width FWHM | 6nm |
| Aiming Beam | |
| Miðja bylgjulengd λ | 650nm ±10nm |
| Output Power | 2mW |
| Rekstrarstraumur Iop | 45~65mA |
| Rekstrarspenna Vop | 2.2V |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 9A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.7A |
| Rekstrarspenna Vop | 7V |
| Skilvirkni orkuskipta | 30 prósent |
| PD núverandi | 300~3000uA |
| Hitastilli ((K Ω)/ (25 gráður) | 10±3 prósent /3477 |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | >60 mm |
| Þvermál trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Lengd trefja | 1M |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15 ~ 35 gráður |
| Geymslu hiti | -20-70 gráðu |
| Hitastuðull bylgjulengdar | -0.3nm/ gráðu |
Teikning
maq per Qat: 20w 1064nm trefjatengd leysidíóða með pd hitari birgjum, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










