Lýsing
![]() 1060nm 3,5W trefjatengd díóða leysidælueining Lykil atriði: Byggt á einni eldbletta leysieiningu Hár framleiðsla 3,5W Mikill stöðugleiki 0,22NA 105μm kjarna multimode trefjar Samhliða suðu 2-pinna lokaður pakki Stöðluð miðbylgjulengd 1060nm RoHS samræmi |
![]() Kostir: ◆ samningur hönnun ◆ stöðug framleiðsla máttur ◆ mikið afl ◆ mikil afköst ◆ langur líftími ◆ þægilegar umbúðir | Umsóknir:◆ Medical ◆ Prentun ◆ Uppspretta dælu ◆ Efnisvinnsla |
| Forskrift | |
| Output Power | 3.5W |
| Miðbylgjulengd | 1060nm |
| Litrófsbreidd | 3nm |
| Þröskuldur núverandi | 0.35A |
| Rekstrarstraumur | 4.2A |
| Rekstrarspenna | 1.65V |
| Skilvirkni samningsins | 50% |
| & gt;90% afl | 0,15NA |
| Bylgjulengdarbreyting á móti hitastigi | 0,28nm/℃ |
| Slop skilvirkni | 0.85W/A |
| Geymslu hiti | -30~70°C (ekki þéttandi) |
| Vinnuhitastig | 15~55°C |
| Trefjabeygjuradíus | 37,5 mm |
| Kjarnaþvermál | 105μm |
| Númerískt ljósop | 0.22 |
Málsmynd

Hafðu samband við okkur

maq per Qat: 1060nm Fiber Coupling Diode Laser Module birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína















Umsóknir: