Lýsing
![]() 10W 975nm Pulsed Laser Diode Fiber Coupled Vörurnar eru unnar með því að umbreyta ósamhverfu geisluninni frá leysidíóða flísinni í úttakstrefjar með litlum kjarnaþvermáli með því að nota sérstaka örsjónafræði. Skoðunaraðferðir á öllum sviðum koma til með að tryggja hverja vöru áreiðanleika og stöðugleika Sérsniðin útgáfa og kerfi hönnuð fyrir mismunandi trefjar eru fáanlegar. |
![]() | |
| Forskrift | |
| Output Power | 10W |
| Miðbylgjulengd | 975nm |
| Litrófsbreidd | 3,5nm |
| Þröskuldur núverandi | 0.55A |
| Rekstrarstraumur | 11.0A |
| Rekstrarspenna | 1.75V |
| Skilvirkni samningsins | 48% |
| & gt;90% afl | 0,15NA |
| Bylgjulengdarbreyting á móti hitastigi | 0,3nm/℃ |
| Slop skilvirkni | 0.9W/A |
| Geymslu hiti | -30~70°C (ekki þéttandi) |
| Vinnuhitastig | 15~55°C |
| Trefjabeygjuradíus | 37,5 mm |
| Kjarnaþvermál | 105μm |
| Númerískt ljósop | 0.22 |


maq per Qat: 10w 975nm pulsed leysir díóða trefja tengdir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












