Lýsing
Varahlutir Diode Laser Stack 300W 500W 600W
Eiginleikar
-AuSn harður lóðmálmur pakki, meiri stöðugleiki
-Hærri orkubreytingarskilvirkni
-Macro rás pakki, innsiglað hús
-Hærri áreiðanleiki, lengri líftími
-2,0 mm hæð milli stanga
-Allt að 6-20 stangir í einni stakkaeiningu
-Ein eða fjölbylgjulengd 760nm, 808nm, 1064nm í einni stakkaeiningu
- Virk vatnskæling fyrir hámarks líftíma og kraft
-Lágt hitauppstreymi pakki

Gagnablað
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 50W/60W |
| Fjöldi stanga | 10 |
| Púlsbreidd | ≤400ms |
| Skyldahringur | ≤40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A/60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
Teikning

maq per Qat: varahlutir díóða leysir stafla 300w 500w 600w birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










