Laser stafla fyrir háreyðingarvél
Laser stafla hefur breitt aflsvið, frá 300W til 1600W, og hentar fyrir margs konar notkunarsvið. Til dæmis er háreyðingarleysir með stórum rásum í HD röð með aflsvið 755nm, 808nm og 1064nm, með aflsvið frá 300W til 1600W. Að auki eru 808nm hálf-samfelldar leysisdíóða fylkingar einnig mikið notaðar í læknisfræði, vísindarannsóknum, landvörnum, fast{11}}leysisdælingu, prentun og öðrum sviðum
Kostir:
1. Notkun hár quailty Þýskaland Jenoptik bar, og innflutt Macro rás kælir.
2. Vertu með fullkomna kælingu, veldur varla brennandi vandamálum með díóða bar.
3. Engin takmörkun á skotum.
4. Bjóða upp á tækniaðstoð fyrir þig.

Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | ~50A |
| Þröskuldur núverandi | ~10A |
| Rekstrarspenna | ~18V |
| Skilvirkni viðskipta | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Pakki Teikning

maq per Qat: leysir stafla fyrir háreyðingarvél birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










