500W 808nm VCSEL Diode Laser Stack
500W 808nm VCSEL Diode Laser Stack er sérstök hönnun fyrir non-rás díóða leysivélar. Vatnsrennslið fer ekki í gegnum flískerfið og flísin mun aldrei brennast vegna viðloðun óhreininda í vatninu. Hringrás vatnsins fer aðeins í gegnum hálfleiðara kælikerfið. Og veita hitaleiðni fyrir hálfleiðara kælikerfi. Frábær kæliáhrif og nýjasta tækni veita betri þjónustu fyrir fegurðariðnaðinn.


Kostir:
Líftími-20 milljón skota getur náð, 3-5 sinnum lengri líftíma en rásdíóða leysir.
Hár kraftur - 500 wött
Stórir blettastærðir–16mm*10mm Fermetrar stór blettstærð gæti leitt til hraða og skilvirkni háreyðingarmeðferðarinnar. Minnka meðferðartíma fyrir upprunalega 1/5.
Gagnablað:
Vörunr.: WC808VC500
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Output Power | 500W |
| Stærð geisla | 16x10mm |
| Púlsbreidd | <400ms |
| Tíðni | <1Hz |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 5A |
| Rekstrarspenna Vop | 25V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráðu |
| Kælivökvi | Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 3-5L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 400-600kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 20-25 gráðu |
| Síaðar vatnsagnir | <20um |
Ítarleg teikning:

maq per Qat: 500w 808nm vcsel díóða leysir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










