200W 808nm Laser Stack fyrir Epil System Dual
Eiginleikar:
Díóða laser bar frá Þýskalandi
Gulltinsuðu, stöðugleiki og áreiðanleiki er meiri.
Full lokuð köfnunarefnismeðferð hefur sterka umhverfisaðlögunarhæfni.
macrochannel kælibygging, vatnskæling er einföld.
100W/bar hár orkuþéttleiki, auðvelt að endurmóta;
Sérsniðin vélræn hlutastærð
Gagnablað
Vörunr.: WC808VS200
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±15nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Output Power | 200W |
| Power Per Bar | 100W/bar |
| Fjöldi böra | 2 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 100A |
| Þröskuldur núverandi | 20A |
| Rekstrarspenna | 4V |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0-55 gráðu |
| Kælivökvi | Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4~6L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 350~500kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 23~27 gráður |
| Síaðar vatnsagnir | <20μm>20μm> |
Pakki Teikning
Athugið: Hálfleiðara leysir flís þolir hámarks straum upp á 100A. Þessi straumur mun beinlínis stytta endingartíma leysisins. Það er aðeins notað í hraðri öldrunartilraun leysisins. Ekki er mælt með því fyrir viðskiptavininn að nota. Afleiðingin er sú að endingartími leysisins styttist eða brennur út, sem er ekki innan gæðatryggingar.
maq per Qat: 200w 808nm leysir stafla fyrir epilkerfi tvöfalda birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










