755nm, 808nm, 1064nm blönduð bylgjulengdar díóða leysistöng
755/808/1064nm bylgjulengd samanlögð.Betri meðferðarárangur fyrir allar húðgerðir. Díóða leysistöngin okkar er hrein AuSn með innfluttum leysiflögum frá Þýskalandi. Svo ofur langur líftími.
Lykil atriði:
Mikill kraftur og ofur stuttur púlstími
Hámarksorka
1-10hz hröð tíðni til að fjarlægja hárið hratt
Long lifetime >30 milljón skot
Lang ábyrgð er 20 mánuðir


755nm leysir: sérstaklega fyrir mjög þunnt hár á hvítri húð og áhrifaríkt á hár á anagen og telogen.
808nm leysir: svart hár á gulu húðinni eða ljósu húðinni.
1064nm leysir: hár á fólki með dökka húð.

Gagnablað:
Vörunr.:WC781VS600
Vöruheiti: Þrífalda bylgjulengdar díóða leysieining
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm/808nm/1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 600W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Vinnuhamur | QCW |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0~55 gráður |
Pakki Teikning:

Staflan okkar mynd:

maq per Qat: þrefaldur bylgju díóða laser bar ftech diler birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










