Lýsing
GTHM-300 Diode Laser Bars Stack


Gagnablað
Vörunr.: WC808VS300
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi stanga | 5 |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~12A |
| Rekstrarspenna Vop | ~9V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Teikning

maq per Qat: gthm-300 díóða leysirstangir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










