808nm Diode Laser Stack fyrir Venus Velocity háreyðingartæki
Aðalatriði:
Besta bylgjulengd 808nm
Hátt hámarksafl allt að 2400W
Sérstaklega hannað fyrir Venus Velocity díóða laser háreyðingartæki
Gagnablað:
Vörunr.: WC808VS1600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi böra | 16 |
| Vinnuhamur | QCW |
| Púlsbreidd | 40 ms |
| Stærð sendanda | 10x13,2 mm |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 25A |
| Rekstrarspenna Vop | 29V |
| Skilvirkni orkuskipta | 50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 25 gráður |
| Geymslu hiti | -40-80 gráðu |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0.3nm/ gráðu |
Pakki Teikning

Af hverju að velja glænýja tækni til að vera félagi þinn?
(1). Faglegur díóða leysir birgir, ekki vél birgir.
(2). Mikið vöruúrval með alls kyns díóða leysistöngum fyrir háreyðingarvél. Margar einingar jafnvel á lager með skjótum afhendingartíma.
(3). Bjóddu upp á sérsniðna díóða leysistöng, einfaldaðu þróunarvinnslu þína, bættu stöðugleika alls tækisins og flýttu fyrir markaðssetningu.
(4). Faglegur tæknistuðningur, 24hours tímanlega svar.
(5). Afhending frá dyrum til dyra með opinberu DHL. 3 ~ 5 virkir dagar um allan heim.
(6). Rík reynsla af inn- og útflutningsferli.
maq per Qat: háreyðing 808nm díóða leysir fyrir venus hraða birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










