65W 878nm stöðugt trefjatengd leysidíóða
Eiginleikar:
- 878,6nm bylgjulengd, ±1nm bylgjulengd umburðarlyndi
- Samræmd styrkleikadreifing
- Hár mettunarúttakskraftur
Umsóknir:
- Fiber Laser dæla
- Efnisvinnsla
- Lífræn-lækningatæki

Forskrift
Vörunúmer: FC8786WS65
Vöruheiti: 878,6nm 65W trefjatengdur díóða leysir
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 878,6nm |
| Bylgjulengdarþol | ±1nm |
| Output Power | 65W |
| Trefjar | |
| Trefjakjarna | 200um |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Trefjar NA | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 14A |
| Þröskuldur núverandi Lth | 2A |
| Rekstrarspenna Vop | 10V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Rekstrarhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0,02nm/gráðu |
Laser stærð:
878nm 65W trefjatengd díóða Laser Uppbygging VBG Laser Diode:

Vinna af VBG Laser Diode

Ertu að leita að áreiðanlegum-háttar leysigjafa með óvenjulegum bylgjulengdarstöðugleika? 878nm 65W trefja-tengd díóða leysirinn okkar samþættir Volume Bragg Grating (VBG) tækni fyrir þrönga línubreidd, lágmarks bylgjulengdarrek og framúrskarandi litrófsstöðugleika - jafnvel við krefjandi notkunaraðstæður.
Kostir 878nm 65W trefjatengdrar díóða Laser VBG Laser Diode:
- Bættur litrófsstöðugleiki
- Kostnaðar-hagkvæm og auðveld í framkvæmd
- Minni kröfur um kælingu
- Bættir losunareiginleikar
- Aukin skilvirkni dælunnar
- Hæfni til að starfa á miklum krafti
- Ekki nauðsynlegt að uppsprettan sé tengd við trefjarnar
- Stöðugt dæluskilvirkni yfir breitt hitastig og drifstrauma
-
Með VBG.
-
Þessi trefja-tengda leysidíóða notar 200μm, 0,22NA uppsetningu og skilar glæsilegu úttaksafli upp á 65W.
-
Fjölhæfni þess gerir kleift að nota á ýmsum sviðum, þar á meðal dælu trefjaleysi, læknismeðferð, hálfleiðara leysi, trefjaleysi og efnisvinnslu.
-
Innleiðing háþróaðrar tækni eykur afköst hennar og nothæfi á mörgum sviðum.
Mögulegar notkunarsviðsmyndir upp á 878,6nm í PDT:
1. Innsog djúpvefja:
Kostur: 878.6nm tilheyrir nær innrauða svæðinu (NIR), sem hefur sterkari vefjagengni en hefðbundnar PDT bylgjulengdir (td . 630nm, 690nm).
Hentar fyrir: markvissa geislun á djúpum æxlum eða innyflum, svo sem krabbameini í blöðruhálskirtli, krabbameini í brisi o.s.frv.
Takmörkun: þarf að nota með ljósnæmisefni sem er næmt fyrir þessari bylgjulengd (gleypni hámarks hefðbundinna ljósnæma eins og Photofrin, Chlorin e6 er ekki við 878nm).
maq per Qat: 65W 878nm stöðugt trefjatengd leysidíóða birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










