40W 808nm Stöðug Wave Fiber Laser Díóða
yfirlit
Eiginleikar:
Bylgjulengd læst með 0,5nm umburðarlyndi.
Trefjakjarni er 400um og tengi er SMA905.
Aftanlegur trefjar er valfrjáls. Hægt er að aðlaga trefjalengd.
Stöðug frammistaða með cw vinnuham.
Hægt er að tengja rauðan miðgeisla, PD, hitastigsaðgerðir-inn.
Umsókn:
Iðnaðarsvið: sjóndæling, mælingar og greiningargreiningar
Læknisfræðileg leysimeðferð: líffræðileg-læknismeðferð, lækningaaðferðir
Vísindi og rannsóknir

Notkun vörunnar utan hámarksgildis getur valdið bilun í tæki eða öryggishættu. Aflgjafar sem notaðir eru með tækinu verða að vera notaðir þannig að ekki sé hægt að fara yfir hámarks ljósafl. Nauðsynlegt er að nota réttan hitaupptökutæki fyrir tækið á varmaofnum, tryggja þarf næga hitaleiðni og hitaleiðni til hitavasksins.
Sérstakur blað:
Vörunúmer: FC808WS40
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±0,5nm |
| Output Power | 40W |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 400um |
| Trefjar NA | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 10A |
| Þröskuldur núverandi | 1.8A |
| Rekstrarspenna | 9V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15 ~ 55 gráður |
| Geymslutemp. | -30-70 gráður |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | 0,03nm/gráðu |
Teikning:

maq per Qat: 40w 808nm stöðugt bylgjutrefjar leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










