40W 808nm Stabilized Wave Fiber Diode Laser
Hlutverk leysibylgjulengdarlæsingar er að tryggja stöðugleika leysibylgjulengdarinnar og bæta þannig afköst og áreiðanleika leysisins.
Laserbylgjulengdarlæsingartækni er aðallega notuð fyrir há-hálfleiðara leysira, vegna þess að litróf þessarar tegundar leysis er mjög breytilegt eftir hitastigi og rekstrarstraumi og breidd litrófslínunnar er tiltölulega breið. Þessir annmarkar takmarka beint hagnýtingu þess. Með bylgjulengdarlæsingartækni er hægt að sigrast á þessum göllum, þannig að úttaksbylgjulengd leysisins er haldið innan ákveðins sviðs og bætir þannig notkunaráhrif leysisins.
Eiginleikar:
Bylgja læst: 808nm±0,6nm
Samhæft hitastig eða vatnsgrein: Innifalið
Samhæf rafmagnstengi/kaplar til að tengja við aflgjafann ættu að fylgja með hlutunum.

Sérstakur blað
Vörunr.: FC808DL40
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808±0,6nm við 25 gráður |
| Output Power | 40W |
| Vinnuhamur | CW |
| Spectral Width FWHM | 1nm |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 8A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1.5A |
| Rekstrarspenna Vop | 13V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 35% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0,02nm/gráðu |
maq per Qat: 40w 808nm stöðugt bylgju trefjar díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










