Lýsing
30W 976nm +-0.5nm Fiber Laser Module
Eiginleikar:
Stöðugar leysidíóður með úttaksstyrk 30W
Miðbylgjulengdir 976 nm
Mikill stöðugleiki
Mikil tenging skilvirkni
Long life: >10.000 klst.
Mikið notað í trefjaleysisdælingu, merkingu, skurði, leturgröftu, lýsingu og vísindarannsóknum

Gagnablað:
Vörunr.: FC976WS30
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 976nm |
| Bylgjulengdarþol | ±0,5nm |
| Output Power | 30W |
| Vinnuhamur | CW |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | >60 mm |
| Þvermál trefjakjarna/klæðningar/stuðpúða | 105um/125um/250um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | Ber enda/SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 9.2A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.6A |
| Rekstrarspenna Vop | 13V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig (ekki-þéttandi) | -10 ~ 40 gráður |
| Geymsluhitastig (ekki-þéttandi) | -20 ~ 80 gráður |
Teikning:

maq per Qat: 30w 976nm +-0.5nm trefjar leysir mát birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðja, heildsölu, framleidd í Kína










