Afkastamikil trefjartengdar leysidíóður sem knýja fram nákvæmni
Eiginleikar:
- Stöðug bylgjulengd 1nm, hár framleiðsla
- 0,3nm/A bylgjulengdarbreyting með straumi
- Mikil birta, mikil áreiðanleiki og stöðugleiki
- Öflug hönnun fyrir notkun í erfiðu umhverfi
Umsóknir:
- Tilvalið fyrir lífeðlisfræði
- Iðnaðar
- Fjarskipti sjónskynjarakerfi

Gagnablað
Vörunúmer: FC976DL300
Vöruheiti: Bare End High Power Fiber Coupled Laser Diode
| Optical | |
| Miðja bylgjulengd λ | 976nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 300W |
| Vinnuhamur | CW |
| Trefjar | |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefjakjarna | 105um |
| Tegund tengis | Bare end |
| Lengd trefja | 1m |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 2A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 2A |
| Rekstrarspenna Vop | 40V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Bylgjulengdar hitastuðull | 0,3nm/gráðu |
Teikning:

High Performance Bare End Fiber Coupled 300W díóða leysirinn skilar glæsilegu afköstum upp á 300 wött, með 105µm trefjakjarna þvermál. Þessar einingar eru hannaðar til að bjóða upp á einstaka skilvirkni, stöðugleika og yfirburða geislafæði. Með því að nota háþróaða ör-ljóstæknitækni er ósamhverf geislun frá leysidíóða flísinni umbreytt í trefjarúttak með litlum kjarnaþvermáli. Hver vara fer í gegnum stranga skoðun og brennslu-í verklagsreglum til að tryggja framúrskarandi áreiðanleika, stöðugleika og lengri endingartíma. Þessir leysir henta vel fyrir notkun eins og efnisvinnslu og trefjaleysisdælingu.
maq per Qat: Hágæða trefjartengdar leysidíóður sem knýja nákvæmni birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










