
976nm 180W High Power Fiber Coupled Laser Díóða
Helstu eiginleikar:
Leiðni-kælt
CW vinnuhamur
Diode Laser Chip frá Þýskalandi og undirfesting frá Japan
200um/0.22NA/2m/SMA905
Umsókn:
Fiber Laser dæla
Vísindarannsóknir
Ljósleiðarasamskiptakerfi
Lífeðlisfræðileg myndgreiningarkerfi
Við útvegum 180W 976nm trefjatengdan díóða leysi. Og bylgjulengdina er hægt að læsa. Skoðunar- og innbrennsluaðferðir á öllum sviðum koma til skila til að tryggja hverja vöru áreiðanleika, stöðugleika og langan líftíma. Og stöðugt bylgjulengd 976nm 180W High Power trefjatengd leysidíóða felur í sér leiðslukælingu, samfellda bylgju (CW) vinnuham. , og hágæða íhlutir fengnir frá Þýskalandi og Japan. Trefjaforskriftir eru 200um/0,22NA/2m með SMA905 tengi, það er tilvalið fyrir ýmis forrit eins og trefjaleysisdælu, vísindarannsóknir, trefjasamskiptakerfi og líflæknisfræðileg myndgreiningarkerfi. Upplifðu áreiðanlega frammistöðu og nákvæma virkni með háþróaðri leysidíóðalausninni okkar.
Gagnablað
Vörunúmer:FC976DL180
| Optískur | |
| Dæmigerð bylgjulengd | 976nm |
| Framleiðsla kraftur | 180W |
| Litróf breidd FWHM | 6nm |
| Skilvirkni halla | 13W/A |
| Trefjar | |
| Trefjakjarna | 106,5um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Lengd trefja | 1~2M |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 14A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.9A |
| Rekstrarspenna Vop | 23V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 35 gráður |
| Geymsluhitastig | -20-70 gráðu |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | 0.3nm/ gráðu |
Teikning:

Glæný tækni kostur:
1 Teymi hafa rannsakað laserumbúðir í meira en 100 ár.
2 Díóða leysir flís frá Þýskalandi eða Ameríku og undirfesting frá Japan
3 Sérsniðin valfrjáls framleiðsla og bylgjulengd
4 Stöðluð stærð eða sérsniðnar stærðir
5 Endurnýjunar- og viðgerðarþjónusta fyrir hvaða annan díóða leysir vörumerki einingu
maq per Qat: 180w 976nm trefjatengd leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










