3W 785nm 2-pinna trefjatengdur díóða leysir
785nm bylgjulengd er ein af algengustu bylgjulengdunum fyrir Raman litrófsgreiningu. Þetta er vegna þess að 785nm leysir getur viðhaldið jafnvægi milli Raman skilvirkni, flúrljómunaráhrifa og innhitaviðbragða, sem gerir litrófsmælinum kleift að bera kennsl á margs konar fljótandi, föst eða duftsýni fljótt.
Eiginleikar:
Það býður upp á mikla tengiskilvirkni fyrir 785nm pigtailed leysieiningu með allt að 3W framleiðsla.
Trefjar: 105um/0.22NA/1m/SMA905 eða FC
Fyrirferðarlítill hönnun 2-pinna pakki, auðvelt að samþætta
Umsóknir:
Laser Raman
Litrófsgreining
Skynjun
Læknisfræði
Hernaðarlegur

Sérstakur blað:
Vörunr.: FC785DL3
| Optical | |
| Miðja bylgjulengd λ | 785nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 3W |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 4A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.7A |
| Rekstrarspenna Vop | 2V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 35 gráður |
| Geymsluhitastig | -20 ~ 70 gráður |
Teikning

maq per Qat: 3w 785nm 2-pinna trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










