Lýsing
8W 940nm trefjatengd leysidíóða

Vörulýsing
8W 940nm trefjatengd leysidíóða býður upp á 8W úttak í gegnum 105μm trefjar. Fyrirferðarlítil og starfhæf-vingjarnleg hönnun gerir það mjög auðvelt í notkun. 8W 940nm trefjatengd leysidíóða hefur verið þróuð fyrir dælur, læknisfræði eða efnisvinnslu.
Í iðnaðarvinnslu eru 940nm trefjar-tengdir leysir mikið notaðir í leysiskurði, leysisuðu og leysimerkingum. Þessi forrit njóta góðs af miklum aflþéttleika og stöðugleika og geta veitt mikla-nákvæmni og-hraða vinnsluáhrif. Þau eru hentug til vinnslu á ýmsum efnum eins og málmplötum, rörum, keramik og gleri.
Teikning:
![product-1-1 DW3Q1XY3C]}F0C)NE8%P%DF](/Content/upload/201998745/201908071430193126561.png)
Gagnablað:
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 940±10nm |
| Output Power | 8W |
| Vinnuhamur | CW |
| Spectral Width FWHM | 3,5nm |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 9~10.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.55A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.75V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
maq per Qat: 8w 940nm trefjatengd leysirdíóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










