200W 940nm trefjatengdur díóða leysir
Kjarnahlutir 200W 940nm trefjatengdra díóða leysisins
Forsmíðað gulltini álnítríð undirlagsefni, með mikilli hitaleiðni, hitastækkunarstuðul og flísasamsvörun, eru mikil áreiðanleikakostir mikið notaðir í leysidíóða flísumbúðum;
Fókuslinsan getur nákvæmlega tengt samanlagða og bunta ljósblettina við úttakstrefjar dælugjafans;
Ljóshúðaða trefjarinn sendir leysiorku til ávinningsmiðilsins til að ná fram hagnýtri framleiðsla trefjaleysisins.
Eiginleiki:
Trefja-tengd framleiðsla 200W
940nm bylgjulengd, 200um trefjakjarni
Fyrirferðarlítil hönnun, þægileg í notkun
Einfaldað, skilvirkt sjónkerfi
Umsókn:
Efnisvinnsla
Iðnaðarumsókn

Tæknilýsing:
Vörunúmer: FC940DL200
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 940±10nm |
| Kraftur | 200W |
| Spectral Width FWHM | 5nm |
| Skilvirkni halla | 15W/A |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni/klæðning/stuðpúði | 200um/220um/320um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1.5m |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 13A |
| Rekstrarspenna | 34V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 40% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15 ~ 55 gráður |
| Geymslutemp. | -20-70 gráður |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | ~0,3nm/gráðu |
Teikning:

maq per Qat: 200w 940nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










